ใครอยู่อุดร-ขอนแก่นบ้างครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย manpano, 24 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. มังกรขาว

มังกรขาว New Member Member

434
    1
    0
    หัวใจอะไรค่ะแน่ใจหรือเปล่าที่พูดอะ....นึกดูดี ๆ ได้เอากลับมาหรือเปล่าได้ข่าวมาว่าสาวลาวน่ารักลืมไว้ฝั่งโน้นหรือเปล่า..นึกดี ๆ
    (จริงเปล่าคุณพงษ์)

2. manpano

manpano New Member Member

135
    0
    0
  3. มังกรขาว

434
    1
    0
    คนอะไรมีหัวใจตั้งหลายดวง...ขอดวงได้เปล่าไอ้เรามันคนไม่มีหัวใจช่วงนี้กำลังแย่ต้องการหัวใจมาเปลี่ยนด่วนอะ.อิอิ

4. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    เอางี้ ตาโอมมารับผมที่ราชรี แล้วไปมีทที่อุดรด้วยกันเป็นไง 555

5. audiophile

audiophile New Member Member

96
    1
    0
    อากาศเริ่มหนาวกระทู้ก็เริ่มหวาน ยังไงก็รักษาสุขภาพกายสุขภาพใจและก็สุขภาพรักด้วยนะคับ

6. pongpiero

pongpiero New Member Member

151
    0
    0
    เฮ้อๆๆๆ เปิดเทอมแล้ววววๆๆๆๆ

จะได้เจอสาวๆๆๆๆ5555

7. jay-celica

jay-celica New Member Member

30
    0
    0
    อยู่ขอนแก่นครับ

8. manpano

135
    0
    0
    ลูก1รับใด้ปะคร๊าป:D

9. มังกรขาว

434
    1
    0
    เอาแต่หัวใจค่ะไม่เอาเจ้าของหัวใจ....เด็กมันจำแม่ได้แล้วนะ อิอิ

10. "ratty"

"ratty" New Member Member

356
    0
    0
    แวะรับผมขอนแก่นด้วยคร้าบบบ...

11. NUM.STB

NUM.STB New Member Member

54
    0
    0
    ร้านตรงข้ามปั๊มน้ำมันหรือเปล่า:sad:

12. manpano

135
    0
    0
    ครับเลยโลตัสประมาณ1โลที่ชื่อแจ้อะครับ

13. NUM.STB

54
    0
    0
    :) ผมอยู่ไกลบ้านครับหลังปีใหม่จะกลับบ้าน ถ้ามีโอกาสคง
    ได้เจอกันนะครับ ยินดีมากๆ ที่ได้รู้จักครับ:D:D

14. "ratty"

356
    0
    0
    ที่ไหนฝนตกบ้างคับ ขอนแก่นปลอยๆ แต่กลางวันร้อนมากๆ

15. มังกรขาว

434
    1
    0
    โคราชตกบรรยากาศกำลังดี

16. manpano

135
    0
    0
    ตกทั้งวันเลยคับ

17. มังกรขาว

434
    1
    0
    วันนี้โคราชแดดออกทั้งวันเลยค่ะ

18. "ratty"

356
    0
    0
    ร้อนจังเลย...

19. pongpiero

151
    0
    0
    หนาวๆๆ

20. manpano

135
    0
    0
    วันเสาร์เงียบจังทำอะไรกันอยู่ชาวขอนแก่น-โคราชสีมาเป็นไงบ้าง..

21. NUM.STB

54
    0
    0
    ช่วงนี้แถวอุดร ขอนแก่น อากาศหนาวมัยครับ

22. "ratty"

356
    0
    0
    อากาศช่วงนี้เริ่มเย็นๆแล้วนะคับ ยิ่งช่วงใกล้ๆเช้าหนาวแล้วคับ หมอกลงตั้งแต่ช่วงค่ำเป็นต้นไปจาเยอะช่วงเช้าคับ ถ้าจอดรถกลางแจ้งจาเห็นได้ชัดคับ ดังนั้นท่านทั้งหลายควรรักษาสุขภาพกันด้วยนะคับ ขับรถก้อเพิ่มความระมัดระวังขึ้นอีกนิดนึงคับ...

23. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    พอดีเมื่อวันจัน มีงานที่เลย ครับได้ไปแวะลงที่อุดรอยู่ครับ แต่ปลายเดือนไปหนองคายครับอากาศดีจิง ๆ

24. NUM.STB

54
    0
    0
    ขอบคุณครับ ช่วงนี้ที่ เลย คงหนาวน่าดูเลยนะครับ
    ก็คุณพี่ๆ คุณเพื่อนๆ รักษาสุขภาพด้วยนะครับ

25. manpano

135
    0
    0
    ถ้าผ่านมาอุดรโทรหาใด้นะครับแล้วที่ขอนแก่นงานประจำปีวันไหนครับเดี๋ยวจะไปหาดูสาวๆขอนแก่นบ้างใครจะไปกับผมบ้าง....อิอิ แต่ถ้าไปโคราชอยากดูงูอ่ะ....

26. มังกรขาว

434
    1
    0
    ดูงูเหรอค่ะมาเลยค่ะรออยู่ที่ the mall โคราชนะจ๊ะจะรอเด้อ
    แต่ถ้าจะมาเอาไปผัดพริงไทยกรุณาเตรียมตัวมาให้พร้อมนะค่ะ...อิอิ

27. pongpiero

151
    0
    0
    ไม่ต้องไปดูถึงโคราชหรอกคับ งูอะ

มาดูบนหัวผมก็ได้นะ หลายตัว :D:D

28. "ratty"

356
    0
    0
    จิงด้วยคับ วันก่อนเห็นโป่งจอดรับสาวๆขึ้นรถจนเต็มเลย แถวกังสดานร์คับ อิอิ

29. manpano

135
    0
    0
    55+พร้อมเสมอครับ..แต่ถ้าไปรับสาวๆรถไม่พอก็โทรมาบอกใด้นะครับ.......

30. pongpiero

151
    0
    0
    จิงป่าววพี่

เอ๊ะ แต่ผมคบแต่ผู้ชายนะ ห้าๆๆๆๆ

อะล้อเล่นนนน เด๋วนี้ไม่ได้ใช้รถแล้วอะพี่ นานๆขับที:cry::cry:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้