ใครอยู่อุดร-ขอนแก่นบ้างครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย manpano, 24 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. "ratty"

"ratty" New Member Member

356
    0
    0
    ถึงแล้วคับ ระยะทางจากนครปฐม-ขอนแก่นไกลจัง เดินทางตั้ง 2 วัน...

2. มังกรขาว

มังกรขาว New Member Member

434
    1
    0
    คุณแมนเราหมายถึงพี่คนข้างบนไม่ใช่คุณ....มั่วจริงๆๆเลย

3. na046

na046 Member Member

983
    7
    18

อ่าว ยังไงหว่า เนี่ย เหดียว ชาวบ้านเเค้รู้หมดว่าผมอยู่ไหน อิอิ

ตอนนี้ มาถึงหนองคายแล้วครับ โดยรถไฟ ถึง 10 โมง อากาศดีมาก ๆ เมืองน่าอยู่มาก ๆ เลย ลงรถไฟมาก็เจอ ตาด้า ทูโทน สวย ๆ ซะเลย 1 คัน แอบถ่ายมาด้วย นะ กลับบ้านแล้วจาลงอิอิ ไม่รู้ รถใครในนี้ป่าว ยังไง ใครมาลอยกระทงที่ ท่าเรือ เจอกันได้นะครับ เอ่อ ท่าเสด็จอะครับ อิอิ

4. มังกรขาว

434
    1
    0
    หนุ่ม ๆ จ๋าไปลอยกระทงที่ไหนกันค่ะ

5. pooTurbo

pooTurbo Member Member

370
    9
    18
    ตานะบอกว่า อุดร น่าไป................สงสัยต้องลองไปสักทีแล้ว

อิอิ

6. tumkinno

tumkinno Member Member

703
    1
    18
    ถ่ายภาพสาวๆๆๆมาฝากด้วยเน๊อะตานะ,,,,อิอิ

7. manpano

manpano New Member Member

135
    0
    0
    เมื่อวานคุณตาเข้ามาอุดรใด้โทรคุยกันแล้วเพื่อนๆพี่ ชาวStep Out...ไม่ต้องเป็นห่วงมีความสุขดีเห็นว่าจะไปลอยกระทงที่ท่าเสด็จแห๋มอิจฉาจังลอยแม่น้ำโขง

8. pongpiero

pongpiero New Member Member

151
    0
    0
    ขอนแก่นหนาวๆๆๆๆ

9. มังกรขาว

434
    1
    0
    โคราชลมแรงมาก:(

10. na046

983
    7
    18
    สาว ตรึม สรุปวันนี้ไม่ได้ไปลาว ไป วันที่ 25 ครับตาแมน แต่ แอบ ขับ รถ เล่น เลาะริมโขงไปเมืองบั้งไฟ โพพิสัย มา แหมม บรรยากาศ ดีมาก ๆ จนอดใจไม่อยู่ ฝืนใจหมอ ทานเบียร์ วุ้น เย็น ๆ ไป 2 แก้ว ขอบอกว่า น่าอยู่มาก ๆ คล้าย ๆ ปาย แต่ เงียบกว่า แต่ ไม่เท่า เชียงคาน แต่ น่าอยู่ มาก ๆ ขอบอก และที่สำคัญ สำหรับพวกเรา เต็บเอ๊า มาเที่ยว โซน อุดร หนองคาย มีที่นอนแล้ว บ้านชายโสด อิอิ ตื่นเช้า กินไข่กระทะ ต่อ อากาศ เย็น ๆ กะลัง ดี.................................................. คิดดู ดิ อิอิ อิอิ สนป่ะ ตาปู พี่ตั้ม

* ไว้ วันไหนตกงานยาว ๆ จาแบกจักรยาน ขึ้นรถไฟมาปั่นเล่นที่อุดรนะครับ ไม่ก็ เอารถแก๊ส+ ตาปู ฯลฯ ติดไปด้วย แบบ ช่วงนี้ ตกงานหมู่อะ อิอิ :D

11. FEEL RANGER

FEEL RANGER New Member Member

33
    0
    0
    อยู่โคราชคับ ไปด้วย

12. มังกรขาว

434
    1
    0
    ขอไปด้วยนะ

13. manpano

135
    0
    0
  14. na046

983
    7
    18
    งั้นมานอน รวม ๆ กันที่ บ้านตาแมน กันเลย อิอิ ให้ เจ้าบ้านจัด สาว ๆ ให้ อิอิ สาว ญวน น่ารัก ทั้งนั้นเลย ......เอ่อ ตอนนี้โทรศัพท์ผม ถ่านหมดครับไม่ได้เอาที่ช๊าต มาครับ โทษที่เพื่อน ๆ ... แต่ ตอนนี้ ที่ ท่าเรือ ท่าเสด็จ มีการ แสดง ของชาติต่าง ๆ และมีการปล่อยโคมไฟด้วย มีการจัด สถานที่ได้ น่าสนใจทีเดียว ฮืมมมมมมมม แจ้งให้เพื่อน ๆ ทราบ อิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 พฤศจิกายน 2007
  15. manpano

135
    0
    0
    ครับยินดีครับ..วันจันทร์ผมว่างกลับยังครับถ้ายังไม่กลับเดี๋ยวผมเข้าไปหาครับ..มาอุดรต้องให้ถึงอุดร..อิอิ ไม่งั้นเดี๋ยวผมลงไปหา...55+ ขอให้สนุกกับการมาทำงานและการพักผ่อนครับคุณตา...

16. ลูกหล่อ

ลูกหล่อ New Member Member

18
    0
    0
    สวัสดีครับ อยู่ขอนแก่น-อุดรเหมือนกันครับ เพิ่งเข้ามาเลยพึ่งเห็นกระทู้ครับ ขอร่วมวงสนทนาด้วยคนนะครับ

17. "ratty"

356
    0
    0
    กลับมาถึงขอนแก่นก้อเป็นไข้เลยคับท่านทั้งหลาย ลอยกระทงกันเป็นไงบ้างคับ มีใครลอยตามกระทงไปบ้างคับ...

18. manpano

135
    0
    0
    ครับยินดีต้อนรับครับลุงหล่อแห่งKKU.SCC....ของผมลอยสามรอบคร๊าป55+มีสามคนเหอเหอ....

19. na046

983
    7
    18
    ง่า...............................................ถึงบ้านแล้วครับโทรศัพท์ ใช้ได้แล้วครับเบอร์เดิม ครับ ตาแมนลงมาให้ได้นะ เพราะพวกผม ได้ ทำการเตรียม กรีนที ไว้รอรับ และนำไปเผยแพร่ ฮ่า ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

20. manpano

135
    0
    0
    ครับผมลงวันที่28ครับ....เดี๋ยวถึงเเล้วจะโทรหาครับมีเพื่อนๆจะไปกับผมรึปะคร๊าป....

21. na046

983
    7
    18
    แล้วอยู่ถึงวันที่ 1 ป่าว ครับท่าน เพราะ ผมอยู่บ้านที่ แม่กลอง ถึงวันที่ 30 เลยแนะครับ

22. "ratty"

356
    0
    0
    น่าสนคับ แต่เพิ่งกลับมา ไว้เดือนหน้าไปใหม่คับ (ไปนครปฐมทุกเดือนคับ) มีไรน่าสนใจนำเสนอมาได้นะคับ...

23. manpano

135
    0
    0
    ผมจะใด้ลงไปวันที่28ครับแล้ว30เย็นก็กลับมาทำงานต่อที่อุดรอ่ะครับแล้วลงไปอีกวันที่2เย็นครับถึงวันที่5ครับเซ็งเลยขออยู่ต่อเลยก็ไม่ใด้ครับไม่มีใครดูแลระบบการเรียนการสอนครับ.....ไปลาวมาเอารูปมาฝากปะครับ

24. มังกรขาว

434
    1
    0
    ไปไหนกันค่ะห่วงภรรยาที่บ้านกันบ้างอะเปล่าลูกใครจะช่วยดูเที่ยวกันดีจริง ....ไม่ไหวไม่ไหว:p:p

25. "ratty"

356
    0
    0
    หว้าเสียดายไม่มีให้ต้องห่วงและดูแลอ่ะคับ เวลาไปเที่ยวไหนก้อไปได้ตามสบายเลย...อิอิ

26. มังกรขาว

434
    1
    0
    ลืมไปพี่รัตมีลูกมะได้.......อิอิ

27. pongpiero

pongpiero New Member Member

151
    0
    0
    หนาวๆๆๆคับๆ

28. "ratty"

356
    0
    0
    หนาวจิงๆด้วย...:(

29. มังกรขาว

434
    1
    0
    หาสาวกอดดิ

30. "ratty"

356
    0
    0
    เอาคนไหนดีหว่า...เลือกไม่ถูกเลย...อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้