ใครอยู่อุดร-ขอนแก่นบ้างครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย manpano, 24 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. มังกรขาว

มังกรขาว New Member Member

434
    1
    0
    :Dพยาบาลโคราชไง........ถึงใจดีอะเปล่า..............อิอิ:D:D:D:D

2. "ratty"

"ratty" New Member Member

356
    0
    0
    ก้อดี...แต่แก่ไปหน่อย...อิอิ:D:D:D:D

3. pongpiero

pongpiero New Member Member

151
    0
    0
    โอ้ๆๆๆ เริ่มจะไม่หนาวแล้วอะคับ 555

4. มังกรขาว

434
    1
    0
    ยิ่งแก่ยิ่งมันนะพี่รัต..........................อิอิ

5. NUM.STB

NUM.STB New Member Member

54
    0
    0
    คนอุดรไปไหนหมดครับ

6. "ratty"

356
    0
    0
    อยากอุ่นบ้างไหมคับโป่ง...อิอิ

7. manpano

manpano New Member Member

135
    0
    0
    อุดรมาแว๊วววววววววไม่ใด้มานานคิดถึงเพื่อนๆช่วงนี้เดินสายผ่านหลายจังหวัดขอนแก่นก็งานโคราชก็งานชั่งคึกคักแต่ละจังหวัดเนี่ย...

8. pongpiero

151
    0
    0
    พี่จะแจกผ้าห่มเหรอคับ :D:D:D:D

9. "ratty"

356
    0
    0
    ว่าจาบอกไปรับแจกผ้าห่มเหลืองวันพ่อคับ...

10. มังกรขาว

434
    1
    0
    มาเที่ยวซีเกมส์กันมั๊ย

11. takeru_101

takeru_101 New Member Member

44
    0
    0
    ป๋มอยู่ 101 ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ.......อยากแรงเหมือนพวกพี่ๆจังเลย...

12. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    เลยไม่ได้เจอกันเลยครับ คุณแมน ครับ ... แล้วจะลงมาอีกเมื่อไร เดือนมกราลงมาไม๊ ..... ได้เจอกันครับ
    ต้องขอโทษด้วยครับ โทรศัพย์ผมหาย เบอร์ก็หาย ยืมเครื่องที่บ้านมาใช้ก็เครื่องดับอีก ... ตอนนี้ใช้เครื่องแม่ ใช้ได้ดีแล้วครับผม

13. manpano

135
    0
    0
    ครับผมต้องดูก่อนครับว่าจะใด้ลงไปวันไหนอีกถ้าใด้ลงไปจะรีบบอกเลยครับลงไปก็กินกันทุกวันก็คิดถึงอยู่ครับเสียดายครับไม่ใด้อยู่วันที่1 ถ้าวันไหนลงมาอุดรก็โทรหาใด้ครับมากันหมดเลยปีใหม่นี้ไม่มีมีตต่างจังหวัดบ้างเหรอครับไล่มาเจอเพื่อนๆทุกจังหวัดเลย..สระบุรี-โครราช-ขอนแก่น-อุดร-หนองคาย-แล้วออกไปต่างประเทศต่อครับไปสร้างชื่อเสียงให้ชาวต่างประเทศรับรู้ครับอิอิ..

14. "ratty"

356
    0
    0
    ท่านสมาชิกอุดร-ขอนแก่นท่านใดได้เข้าไปงานไหมบ้างไหมคับ มีไรน่าสนใจบ้างคับ...

15. na046

983
    7
    18
    น่าสนมาก ๆ ไปต่างประเทศเนี่ย .... แต่ ทำไมรถจากไทยเข้ามไปต้องฉีดฆ่าเชื้อ แต่ของเค้าเข้ามาไม่ต้อง อิอิ งง ดี แต่ปีใหม่ต้องอยู่บ้านครับผม ...

16. "ratty"

356
    0
    0
    แล้วงานทุ่งฯเป็นไงบ้างคับ มีท่านไดไปแล้วบ้าง มีไรน่าสนใจนำเสนอได้น่ะคับ...

17. NUM.STB

54
    0
    0
    ที่รู้มาจากทางบ้าน คนชอบต้นไม้มีเยาะมาก ๆๆ สวยทั้งนั้นลองไปดู

18. ณพ7657

ณพ7657 New Member Member

55
    0
    0
    รบกวนหน่อยคับที่ขอนเเก่นสนามลำน้ำพองมีเเข่งเมื่อไรคับอยากไปเที่ยว รบกวนหน่อยคับจะได้รู้จักกันคับ โทรบอกหน่อยจะขอบคุณมากเลยคับ 0852360681 เอ

19. na046

983
    7
    18
    หวัดดีครับ ได้เวลาแน่นอนแล้วครับ เต็ปเอ๊าขึ้นภูกระดึงครับ ....
    ออกตัว 4ทุ่ม ครึ่ง วันที่15 ถึง เช้าวันที่16 เดินขึ้น ครับ กลับก็ วันที่ 18 หรือ19 ยังไม่รู้ครับ ยังไง ตาแมนกับเพื่อน ๆ สนใจก็ขึ้นไปเที่ยวด้วยกันเน้อ ครับ

20. "ratty"

356
    0
    0
    ตารางการแข่งขันประจำปี 2007 ที่สนามบินน้ำพอง จ.ขอนแก่น

มีทั้งหมด 8 สนาม แข่งทุก เสาร์แรกของเดือน

สนามที่ 1 - -วันเสาร์ที่ 3 กุมภาพันธ์
    สนามที่ 2 - -วันเสาร์ที่ 3 มีนาคม
    สนามที่ 3 - -วันเสาร์ที่ 7 เมษายน
    สนามที่ 4 - -วันเสาร์ที่ 2 มิถุนายน
    สนามที่ 5 - -วันเสาร์ที่ 4 สิงหาคม
    สนามที่ 6 - -วันเสาร์ท 6 ตุลาคม
    สนามที่ 7 - -วันเสาร์ที่ 3 พฤศจิกายน
    สนามที่ 8 - -วันเสาร์ที่ 1 ธันวาคม

( รุ่น 21 วิ จะแยกต่างหากถ้ามีการเปิดการแข่งขัน )
    รายละเอียดรุ่นที่ แข่งขันมีดังนี้

แบ็คเก็ต 21 วิ ค่าสมัคร 500
    แบ็คเก็ต 19 วิ ค่าสมัคร 400
    แบ็คเก็ต 18 วิ ค่าสมัคร 400
    แบ็คเก็ต 17 วิ ค่าสมัคร 400
    แบ็คเก็ต 16 วิ ค่าสมัคร 400
    แบ็คเก็ต 15 วิ ค่าสมัคร 400
    พิเศษรุ่นเลดี้ ค่าสมัคร 200
    โอเพ็นTURBO เก๋ง ค่าสมัคร 800
    โอเพ็น na ค่าสมัคร 800
    โอเพ็น กะบะ ดีเซล 800[/center]
    ค่าสมัคร รุ่น PRO 800

หมดแล้วคับเพื่อนๆสมาชิก คงต้องรอปีหน้า 2008 คับ
    ช่วงนี้เพื่อนๆสมาชิกเที่ยวกันก้อรักษาสุขภาพด้วย กลางวันร้อนแดดเปรี้ยงๆ-กลางคืนหนาวมีลมด้วยคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 ธันวาคม 2007
  21. NUM.STB

54
    0
    0
    พี่ที่บริษัทพึ่งกลับมา สวยมากคับ อากาศหนาวมากๆๆ

22. manpano

135
    0
    0
    คุณตาพอดีถ้าลงมาวันที่19 มกราคมมาแวะที่รามอุดรทางผ่านไปขอนแก่นผมจะจองโต๊ะจีน1โต๊ะครับพอดีมีงานเลี้ยงที่สาขาเดี๋ยวผมรับรองเองครับ..

23. manpano

135
    0
    0
    เพื่อนๆไปไหนกันหมดคร๊าปๆสงสัยยุ่งทำงานเก็บเงินไว้เที่ยวปีใหม่

24. มังกรขาว

434
    1
    0
    ปีใหม่เที่ยวไหนกันดี................ใครมีสถานที่อยากแนะนำบ้างจ๊ะ

25. "ratty"

356
    0
    0
    ไปเที่ยวเกาะ(ขวด)กันไหมคร้าบบบ...อยู่เกาะ(ขวด)กันซัก3วัน2คืนน่าจาดีน๊ะคร้าบบบ:p

26. pongpiero

151
    0
    0
    ช่วงนี้อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย

เปงไข้เรยยยย :cry::cry: ดูแลตัวเองด้วยนะคับ

27. มังกรขาว

434
    1
    0
    น่าสนใจอยากเมาอยู่พอดี.....มาเลี้ยงด้วยนะค่ะ

28. "ratty"

356
    0
    0
    ไข้ใจหรือป่าวคับโป่ง...แล้วที่บอกให้ดูแลอ่ะ บอกสาวไหนคร้าบบบ....

ใครจาไปเมากันที่ไหนแจ้งด้วยคับ...

29. pongpiero

151
    0
    0
    พึ่งโดนสาวทิ้งมาคับพี่ เหอๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:cry::cry::cry::cry::cry:

พี่หาให้ใหม่หน่อยเดะ ซักคนสองคน

30. manpano

135
    0
    0
    ถ้าไปเที่ยวเกาะผมขอไปเที่ยวเกาะอกใด้ปะมาเลยครับถ้าคุณอ้อยมาจะลมช้างตัวอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้