รถผมเริ่มแรงแล้ว

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย D-MAX บ้านช่าง, 15 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    รถนายแรงมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เมื่อคืนวันเสาร์รถนายแรงมากนะยินดีกับการฟื้นคืนชีพของบ้านช่าง01หลังจากหลับไหลมานานพอสมควรครับ

1. Art-bigm

Art-bigm New Member Member

52
    0
    0
    ห้องเครื่องสวยดี ขอให้แรงยิ่งๆขึ้นครับ

2. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    แล้วรถบูสท์หาย เจอสาเหตุหรือยังครับ...........

เป็นห่วงแทนครับ...........

3. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    สวยงามครับ

4. "ratty"

"ratty" New Member Member

356
    0
    0
    ความสมบูรณ์มาเรื่อยๆความแรงย่อมตามมาคับ ขอให้แรงวันแรงคืนคับ :)

5. D-MAX บ้านช่าง

D-MAX บ้านช่าง New Member Member

143
    1
    0
    หาเจอแล้วคับพี่ข้ออ่อนตัน หาแทบตาย ขอบคุณมากคับสำหรับการมาช่วยดู

6. D-MAX บ้านช่าง

D-MAX บ้านช่าง New Member Member

143
    1
    0

ขอบคุณมากคับสำหรับคำ ติ ชม

7. D-MAX บ้านช่าง

143
    1
    0
    ไปลองมาวิ่งไม่ค่อยดีเลย 18.33 เครื่องยังไม่สมบูรณ์อะรอสเต็บใหม่น่าจะดีกว่าเดิม:cry::cry::cry::cry::cry:

8. zain_72

zain_72 New Member Member

860
    10
    0
    ดูจากโบ น่าจะวิ่งได้มากกว่านี้นะ ไงก็สู้ๆคับ

9. "ratty"

"ratty" New Member Member

356
    0
    0
    เอาใจช่วยคับ พัฒนาไปเรื่อยๆคับ

10. D-MAX บ้านช่าง

143
    1
    0
    รถผมมันหนักหลังคาและล้อใหญ์ด้วย เดี่ยวลองเปลี่ยนหัวฉีดดูน่าจะดี แต่วิ่งถนนวิ่งดีมากๆๆๆไม่เข้าจายเลย

11. D-MAX บ้านช่าง

143
    1
    0
    เดี่ยวไปลองใหม่กับ CITY ไปด้วยกันหรือเปล่า

12. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    เชื่อผมดิ หาอินเตอร์ที่หลอดไหญ่กว่านี้ กะ เดินท่อไห้หันมาข้างหน้าอะครับ 16 วิ สบายๆเชื่อผม เห๖ุการณ์แบบนี้รถผมเจอมาแล้ว ดูโบผมเดะ วิ่งได้ไ 14 เอาอากาศเข้าไห้มากๆรับรอง วิ่งแน่ๆครับ

13. D-MAX บ้านช่าง

143
    1
    0
    ขอบคุณมากคับกำลังเก็บเงินอยู่ เมื่อวานไม่ได้ไปเหรอไม่เห็นเจอเลย

14. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    ผมไปหลังเที่ยงคืนคร้าบบบบบบบ

15. noppadol jindarnavakul

noppadol jindarnavakul New Member Member

6
    0
    0
    งานสวยดีคับ

16. zain_72

zain_72 New Member Member

860
    10
    0
    ไปไหนคับเอ อิอิ

17. megaohm

megaohm New Member Member

362
    3
    0
    คุณพริมกระต่ายอินเตอร์โหดเกินไปป่าวครับ อิอิ

18. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    ใส่เต็ดครับ ช่วยท่านได้......

19. อัพคับวางมาสวยคับ

20. D-MAX บ้านช่าง

143
    1
    0
    เต็ดของไรพี่เจี๊ยบ เท่าไรเหรอ

21. ที่ผ่านมาเราขอโทษที่เราทำตัวไม่ดีนะ:)

22. D-MAX บ้านช่าง

143
    1
    0
    สำนึกก็ดีแล้ว

23. ขอบคุณครับรถนายแรงมากมายนะเดี๋ยวนี้

24. D-MAX บ้านช่าง

143
    1
    0
    เอากูอีกแล้วบอกมาแล้วไม่มาสาดดดดดดดดดดดดดดดดด

25. ก็เหนื่อยนิเดินทั้งวันวิ่งขึ้นวิงลงขับรถอีกถึงบ้านสลบเลยอ่ะก็ส่งSMSไปบอกแล้วนิ อิๆๆๆๆ]

26. D-MAX บ้านช่าง

143
    1
    0
    ยกคลัทช์และเหนื่อยมากๆๆเลย

27. D-MAX บ้านช่าง

143
    1
    0
    ลองใหม่อีกคับกับความแรง บูสท์ 30 มาดีมากคับแต่รถหนักไปหน่อย

28. ขอให้ได้ถ้วยรางวัลตามที่ตั้งใจไว้นะ รักนะจุ๊บๆๆๆๆ:):)

29. D-MAX บ้านช่าง

143
    1
    0
    ขอบใจมากแข่งวันที่ 25 นะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้