รถผมเริ่มแรงแล้ว

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย D-MAX บ้านช่าง, 15 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. D-MAX บ้านช่าง

D-MAX บ้านช่าง New Member Member

143
    1
    0
    ขอบใจ

2. -TaKuMi-

-TaKuMi- New Member Member

8
    0
    0

ขอบคุณครับ.............................ถ้าพร้อมยังไงเดี๋ยวติดต่อกลับไปครับ

ที่ว่า 5x,xxx .- นี่ มันมีอะไรบ้างช่วยบอกให้หน่อยได้ไหม........................................ขอบคุณครับ

3. D-MAX บ้านช่าง

D-MAX บ้านช่าง New Member Member

143
    1
    0
    และแล้ว โบ 06 ผมก็ลาโลกไปแว้ย รอโบใหม่อยู่ เศร้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

4. _nop_

_nop_ New Member Member

811
    0
    0
    ทำไมพังไวจัง boot เท่าไรครับ

5. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    สุดยอดครับ.......แสดงว่าเท้าขวาทรงพลังมากครับ........... อยากรู้เจคันนั้นโดนหรือป่าวครับพี่กุ้ง

6. Little DragonZ

Little DragonZ New Member Member

566
    16
    0
    พี่กุ้งครับ Td07-10 ไปเลยครับ บูสท์ซัก 35 ลง 15 วิ ชัวร์ อิอิ

7. Krissana..mtts..

Krissana..mtts.. New Member Member

11
    0
    0
    เจ๋งคับ...

8. D-MAX บ้านช่าง

143
    1
    0
    รอ HX 35 จากพี่เจี๊ยบอยู่อะ

9. D-MAX บ้านช่าง

143
    1
    0
    และแล้วก็เสร็จและคับ แรงกว่าเดิมมาก เดี่ยวรูปตามมาคับ

10. RUT

RUT New Member Member

1,222
    3
    0
    รอชมครับ..............

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้