หาคนในคลับที่อยู่โคราช........มีมั๊ยจ๊ะ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย มังกรขาว, 11 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. "ratty"

"ratty" New Member Member

356
    0
    0
    คนขอนแก่นว่าจะไปเที่ยวโคราชอยู่ครับ ใกล้วันเกิดของคนพิเศษแล้วอ่ะ...

2. tel korat

tel korat New Member Member

216
    0
    0
    น่าอิจฉาจังครับ

3. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    คุงเติ้ลครับ....งาน ไฮลักเลื่อนเป็นวันที่ 13 ธ.ค. แล้วนะครับ...

ฝากถามด้วย....เดือนนี้ จอหอ เค้า วิ่งวันไหนครับ...ช่วงนี้ สลับวันไปมา..ผม งงไปหมดล่ะ!!

4. tel korat

216
    0
    0
    อาทิตย์ 19คาบคุงป้อม ผมต้องไป2อาทิตย์ติดต่อกันเลยเหรอ

5. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    จอหอมีวิ่งวันอาทิตย์ที่ 19 นี้หรอครับ หรือว่าอะไรหรอครับ คุงเติ้ล.... งงอ่ะ........งิงิ !! :cool:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 ตุลาคม 2008
  6. มังกรขาว

มังกรขาว New Member Member

434
    1
    0
    จะไปเลี้ยงที่ไหนออกพรรษาพอดีกินเหล้าได้แล้วเตรียมมันนี่มาหลายๆๆนะ
    ......ว่าแต่พี่จะชวนอ้อยไปด้วยหรือเปล่าอะ....กระทะไฟฟ้าอ้อยยังไม่ลืมนะ....อิอิ

7. tel korat

216
    0
    0
    อาทิตย์นี้จริงคาบคุงป้อม คุณมังกรสนใจไหมคาบสนใจโทรบอกได้เลยจะรอ

8. tel korat

216
    0
    0
    วันนี้เงียบจังคาบ

9. INTER_ZONE

7,700
    280
    83
    คุงเติ้ลครับ....เมื่อวันอาทิตย์ ก่อนจะเลิก ไม่เห็นทางสนามเค้าแจ้งเรื่องวันที่จะจัดครั้งต่อไปเลยอ่ะ......

ปล. คุงเติ้ลดริฟได้สวยมากๆ.....5 5 5 +..!!

10. มังกรขาว

434
    1
    0
    คิดถึงทุกคนจังแล้วทำไมไม่โทรหาละค่ะก็สนใจอยู่อิอื

11. tel korat

216
    0
    0
    เกือบตายไปแล้วคาบคูณป้อม เติ้ลไม่มีเบอร์คุณนี่ครับ

12. INTER_ZONE

7,700
    280
    83

อิอิ ดีแล้วครับที่ไม่เป็นอะไร.....แต่พวกแม่บ้านกลุ่มผมซิ...กรี๊ดซะ..:mad:

แล้วสนามหน้ายังมีอีกมั้ยครับคุงเติ้ล...แวะมาบอกข่าวคราวกันบ้างนะตะเอง...:D

13. "ratty"

"ratty" New Member Member

356
    0
    0
    แวะมาเยี่ยมเยียนชาวโคราชสบายกันดีน๊ะครับ ปลายฝนต้นหนาวรักษาสุขภาพกันด้วยเด้อ

14. ZDI_3.0

ZDI_3.0 New Member Member

123
    0
    0
    ถึงเสี่ยขอนลอย พี่เติล

เป็นไงบ้าง ไอ้ต้นเป็นไง

ผมต่อ ตอนนี้อยู่ที่บ้านนอก( อุดร) เดียวเจอกัน

งานเดอะ ทรัควันไหนเหรอ

15. tel korat

216
    0
    0
    พี่ชัชบอกว่าจัดแล้วมันเงียบขอพักก่อนคาบ มีข่าวยังงัยเดี่ยวแจ้งให้ทราบคาบ

16. tel korat

216
    0
    0
    ทาสื

เอาของฝากมาให้ดว้ยนะคาบ 55555

17. มังกรขาว

434
    1
    0
    ช่วงนี้อารมณ์ไม่ดีเลยไม่ค่อยได้สนใจอะไรเลยอะ.....เดือนนี้เติ้ลจะไปอวดโฉมที่ไหนละจะได้ตามไปเชียร์อะ

18. tel korat

216
    0
    0
    เป้นอะไรจ๊ะอารมณ์ไม่ดี เดือนนี้ไม่ มีงานโชตัวคาบ

19. มังกรขาว

434
    1
    0
    :pเป้นไงกันบ้างค่ะทุกท่านไม่มีใครอัพไว้รอเลยอะ

20. ZDI_3.0

ZDI_3.0 New Member Member

123
    0
    0
    งานของ เดอะ ทรัคไม่ได้ไปวิ่งแล้วเพราะเค้าสั่งปิดไปแล้ว

สงสัยจาได้ไปขอนแก่นกันหมดเลยหรือป่าว พี่เติ้ล

6 ธ,ค หรือไปขอนแก่นป่าว

---------เสี่ย ขอนลอย-----------

21. มังกรขาว

434
    1
    0
    วันนี้โคราชอากาศหนาวจังบ้านใครไม่หนาวบ้าง

22. tel korat

216
    0
    0
    a

ไปขอนแก่นดีกว่า สบายใจดี:cool::cool::cool::cool:

23. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ที่ขอนแก่นเค้าวิ่งกันที่ไหนอ่ะคับ

24. tel korat

216
    0
    0
    a

วิ่งที่สนามบินน้ำพองครับพี่ แทร็คกว้างฯระยะเบรกเหลือฯครับ:p:p

25. tel korat

216
    0
    0
    คนโคราชหายไปไหนกันหมดคับ

26. มังกรขาว

434
    1
    0
    หมายถึงใครบ้างอะคนโคราชถ้าหมายถึงเรายังสบยดีอยู่ครับเติ้ลละเป็นไงบ้างค่ะ

27. tel korat

216
    0
    0
    aa

[ค่ะ[/QUOTEQUOTE=มังกร;8155662]หมายถึงใครบ้างอะคนโคราชถ้าหมายถึงเรายังสบยดีอยู่ครับเติ้ลละเป็นไงบ้าง]

ไม่ค่อยสบายคับ แต่เที่ยวทุกวัน:cool::cool::cool:

28. มังกรขาว

434
    1
    0
    ถ้าเที่ยวได้ทุกวันน๊ะเขาเรียกว่าสบายดีค่ะเติ๊ล

29. tel korat

216
    0
    0
    วันนี้มาเมืองเลยหนาวจัง

30. มังกรขาว

434
    1
    0
    หนีเที่ยวเหรอนะไปไม่ชวนกันเลยนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้