หาคนในคลับที่อยู่โคราช........มีมั๊ยจ๊ะ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย มังกรขาว, 11 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. มังกรขาว

มังกรขาว New Member Member

434
    1
    0
    เงียบจังเช้าแล้วตื่นๆๆๆๆๆ

2. tel korat

tel korat New Member Member

216
    0
    0
    มาแล้วคร๊าบ

3. มังกรขาว

434
    1
    0
    หายไปไหนมานาน...คิดถึงจัง
    พรุ่งนี้เที่ยวบานานากันมั้ย

4. มังกรขาว

434
    1
    0
    หายไปไหนมานาน...คิดถึงจัง
    พรุ่งนี้เที่ยวบานานากันมั้ย

5. APPIRE

APPIRE New Member Member

37
    0
    0
    คนโคราชรายงานตัวค๊าปปป

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนน๊า

6. tel korat

216
    0
    0

คิดถึงหมือนกันครับถ้าไปวันไหนโทรบอกด้วยแล้วกันครับ

7. tel korat

216
    0
    0

ยินดีต้อนรับค๊าบดีใจจังมีเพื่อนเพิ่มอีกหนึ่ง:D:D:D

8. เด็กมังกร

เด็กมังกร New Member Member

14
    0
    0
    สวัสดีครับ

9. มังกรขาว

434
    1
    0
    คิดถึงทุกคนจัง....
    เติ๊ลจ๋าวันที่7มีนาไปน้ำพองหรือเปล่าค่ะเราว่าจะไปถ้าไปแจ้งด้วยเน๊อจะได้เจอกัน
    สำหรับสมาชิกใหม่ที่อยู่โคราชแจ้งชื่อด้วยนะค่ะจะได้เรียกถูกยินดีตอนรับค่ะ
    .....สวัสดีสมาชิกใหม่ที่ชื่อเด็กมังกรด้วยนะค่ะยินดีที่ได้รู้จักนะค่ะ...

10. B2_is_korat

B2_is_korat Member Member

149
    0
    16
    หวัดดีคับ ผมคนโคราชคับ หาขอ เป็นสมาชิก ด้วยคนได้มั้ยคับ หามานาน คลับ กระบะ เนีย ตอนนี้ก้อเล่นๆอยู่ใน korat racingzone ของอยู่ด้วยคนน่ะคับ.... อิอิ

11. มังกรขาว

434
    1
    0
    ยินดีตอนรับค่ะไว้เราจัดมิตติ้งกันดีกว่าถ้าทางจะมีคนอยู่โคราชเยอะขึ้นแล้ว
    ว่าไงค่ะเฮียเติ้ลเห็นด้วยมั๊ยจัดที่ร้านก๋วยเตี๋ยวเลยเป็นไง

12. B2_is_korat

149
    0
    16
    เอาเลยพี่ ....เลี้ยงก๋วยเตี๋ยวฟรีไปเลย 55

13. มังกรขาว

434
    1
    0
    มีคนสนับสนุนแล้วว่าไงค่ะเจ้าของร้านหายไปไหนแล้วจะไปขอนแก่นหรือเปล่ามาแจ้งด้วยเด้อ
    แล้วคนข้างบนไปขอนแก่นหรือเปล่าค่ะวันที่ 7 มีนานี้

14. เด็กมังกร

14
    0
    0
    ครับยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ:D

15. มังกรขาว

434
    1
    0
    ไว้มามิตติ้งด้วยกันนะค่ะ

16. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up..

แวะมาดูคนโคราชเค้าคุยกันครับ

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

17. tel korat

216
    0
    0
    ไปแน่นอนครับขอนแก่น ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ครับทุกท่านครับแวะมาทักทายบ่อยฯนะครับ เบอร์โทร0810660333เติ้ลครับ

18. มังกรขาว

434
    1
    0
    ไว้เจอกันที่น้ำพองนะค่ะมีเบอร์แล้วไว้จะโทรหาถ้าฝนไม่ตกไปแน่ๆๆ

19. tel korat

216
    0
    0
    รับทราบครับ

20. เด็กมังกร

14
    0
    0
    จะไปไหนกันเหรอครับ
    ไปด้วยคน:D

21. tel korat

216
    0
    0
    หายไบไหนกันหมดครับ

22. tel korat

216
    0
    0
    หายไปไหนกันหมดคร๊าบคนโคราช

23. มังกรขาว

434
    1
    0
    เติ๊ลได้ไปขอนแก่นหรือเปล่าเราไม่ได้ไปพอดีเกิดอุบัติเหตุกับตัวเองนิดหน่อยเลยไม่ได้ไปไหนเลย
    กินอะไรหรือยังวันนี้อากาศดีๆๆว่าเปล่า
    แล้วคนอื่นเขาไปไหนกันหมดอะ

24. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    มายินดีกับเสี่ยเติ้ลหน่อยครับ ล่าสุดไปคว้าแชมป์ที่คลอง 5 มาใช่มั้ยครับ...สุดติ่งจริงๆรถเสี่ยเติ้ล..

25. tel korat

216
    0
    0
    a

ขอบคุณคร๊าบป้อมหายไปนานเลย:D:D

26. ปูเป้คุง

ปูเป้คุง Active Member VIP

1,057
    4
    38
    ยินดีด้วยคับ....เสี่ยเติ้ล
    ยาวไปคับ :D:D:D:D

27. tel korat

216
    0
    0
    w

ยาวถึงไหนคร๊าบ

28. มังกรขาว

434
    1
    0
    ยินดีด้วยนะค่ะเติ๊ลไม่รู้เรื่องเลย

29. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83

เค้าแสดงความยินดี ที่เสี่ยเติ้ลเค้าสละโสดครับ เติ้ลจะแต่งงานแล้ว..!! :D

30. B2_is_korat

149
    0
    16
    สุดยอดไปเลน ช่วยเชียร์กะบะไทยไปบอลโลก 55

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้